5. Ano ang tamang sagot? Si Ofelia ay bumili ng 3 kilong karne na ang presyo ng bawat kilo ay Php120, gulay na nagkakahalaga ng Php85, at 4 na kilong isda na Php130 bawat kilo. Kung siya ay mayroon Php1,000, magkano ang natirang pera niya? 6. Ano ang tinatanong sa suliranin? 7. Ano ang mga datos na ibinigay? 8. Ano ang operasyong gagamitin? 9. Ano ang mathematical sentence? 0. Ano ang tamang sagot?