help help SOLUTION po
![Help Help SOLUTION Po class=](https://ph-static.z-dn.net/files/dbf/7a0b77ded0356fea523fbc5178de3b18.jpg)
Answer:
900 pesos
Step-by-step explanation:
100 pesos per 1 bundle × 9 =900
#CarryOnlearning
Answer:
₱900
Step-by-step explanation:
•una i analyze mo yung problem: (yung unang sinabi na sa isang bundle merong tatlong pinya okay lang na wag mo masyadong pansinin kasi pampagulo lang yan o kaya additional info lang)
diba sabi ang isang bundle ay mayroong tatlong pinya, yung isang bundle ng pinya nagkakahalaga ng ₱100 and yung tanong is magkano ibabayad mo kung siyam na bundle bibilhin mo. ganto yan
•diba sabi ang isang bundle nagkakahalaga ng ₱100 edi paano pag nine bundles edi imultiply mo lang
9×100=900
•dan mo makukuha yung answer multiply lang kaya ang sagot ₱900
if 1 bundle cost ₱100 then ₱900 is the cost if you buy 9 bundle. (In 9 bundle there will be 27 pinneaple)
solution:
1=100
9×100=900
-------------------------
(1=3)
(9=27)
(pinneaple)
yung naka parenthesis kahit di na kasama okay lang
sana makatulong yan na gets ko sa question mo eh
pa follw na lang!!
#CARRY_ON